Ta yaya KeePass ke maye gurbin sunan mai amfani da kalmar wucewa ta hanyar tunani?

Wannan labarin shine "KeePass"Kashi na 13 na jerin kasidu 16:

Yayin da "maye gurbin sunan mai amfani da kalmar sirri ta hanyar tunani" ba a amfani da shi sosai, donTallan IntanetGa ma'aikata, fasaha ce mai matukar amfani don amfani da Keepass.

Menene "maye gurbin sunan mai amfani da kalmar sirri ta hanyar tunani" yake yi?

mai yawaE-kasuwanciDandalin yana da gidajen yanar gizo da yawa na iri daban-daban kuma suna amfani da asusu ɗaya/sunan mai amfani da kalmar sirri iri ɗaya.

nan daKa ba da kyautakumaTaobaoMisali:

  • Alipay da Taobao suna amfani da asusu ɗaya/sunan mai amfani da kalmar sirri iri ɗaya, amma URL ɗin sun bambanta.

▲ A cikin wannan koyawa ta KeePass, chromeIPass tsawo yana cika ta atomatik bisa URL, amma bayanan da ke cikin Keepass na iya samun filin URL guda ɗaya (URL).

  • A takaice, bayanan amfani da Taobao ba za a iya cika su ta atomatik akan shafin shiga na Alipay ba.
  • Tabbas, maganin wannan matsala yana da sauƙi kuma - ƙirƙirar rikodin 2.
  • Amma wannan yana gabatar da sabuwar matsala: duk lokacin da aka canza kalmar sirri, duk bayanan biyu suna buƙatar gyara.

"Maye gurbin sunan mai amfani da kalmar sirri ta hanyar tunani" don cimma:

  • Rikodi da yawa suna raba sunan mai amfani da kalmar sirri iri ɗaya.
  • Kwafi rikodin kuma raba sunan mai amfani da kalmar wucewa.
  • Don canza sunan mai amfani ko kalmar sirri, kawai kuna buƙatar canza rikodin asali, don cimma sakamakon sau biyu tare da rabin ƙoƙarin.

Yadda ake amfani da "Masanya sunan mai amfani da kalmar sirri ta hanyar tunani"

Danna-dama akan rikodin a cikin babban dubawar Keepass →[Kwafi rikodin] → duba [Maye gurbin sunan mai amfani da kalmar wucewa tare da tunani] →[Ok]▼

Ta yaya KeePass ke maye gurbin sunan mai amfani da kalmar wucewa ta hanyar tunani?

  • Sa'an nan kuma gyara filayen da ke cikin rikodin rikodin kamar yadda ake buƙata, sai dai sunan mai amfani da kalmar wucewa.
  • Ana amfani da sunan mai amfani da filayen kalmar sirri, mai ɗauke da maɓallin tunani, don nuna ainihin rikodin da ake kwafi.

Danna mahaɗin da ke ƙasa donDubawaƘarin koyarwar KeePass▼

Karanta wasu labarai a cikin wannan jerin:<< Previous: Yadda ake amfani da plugin ɗin KeeTrayTOTP? Tabbatar da tsaro mataki 2 saitin kalmar wucewa ta lokaci 1
Next: Yadda ake daidaita KeePassX akan Mac?Zazzage kuma shigar da nau'in koyawa na Sinanci>>

Hope Chen Weiliang Blog ( https://www.chenweiliang.com/ ) shared "Ta yaya KeePass ke maye gurbin sunan mai amfani da kalmar sirri ta hanyar tunani? , don taimaka muku.

Barka da zuwa raba hanyar haɗin wannan labarin:https://www.chenweiliang.com/cwl-1426.html

Barka da zuwa tashar Telegram na Chen Weiliang's blog don samun sabbin abubuwa!

🔔 Kasance na farko don samun "ChatGPT Content Marketing AI Tool Guideing Guide" a cikin babban jagorar tashar! 🌟
📚 Wannan jagorar ya ƙunshi ƙima mai yawa, 🌟Wannan dama ce da ba kasafai ba, kar a rasa ta! ⏰⌛💨
Share da like idan kuna so!
Rarraba ku da abubuwan so sune ci gaba da ƙarfafa mu!

 

comments

Adireshin imel ba za a buga ba. Ana amfani da filayen da ake buƙata * Alamar

gungura zuwa sama