Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don sake kunna VPS? Sau nawa VPS yawanci yana buƙatar sake kunnawa?

Yaya tsawon lokaci yakan ɗauki VPS ɗin ku don sake farawa?

Netizens ya ce uwar garken VPS ta shigar da faci da yawa da sassafe, amma har yanzu ba ta aiki bayan an sake kunna uwar garken VPS.

VPS ta sake farawa sama da sa'a guda. Shin tsarin WIN yana da matukar wahala?

Yaya tsawon lokacin VPS zai sake farawa?

Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don sake kunna VPS? Sau nawa VPS yawanci yana buƙatar sake kunnawa?

  • Sake kunna uwar garken VPS yawanci yana ɗaukar mintuna biyu ko uku kawai.
  • Idan a hankali, yana iya ɗaukar minti 10-25.
  • Wataƙila akwai matsala tare da IO na mai masaukin VPS ...
  • Ya ɗauki fiye da mintuna 15 don sake kunna VPS, wanda yake da tsayi da gaske, yana da muni sosai. . . .
  • Idan kun jira mintuna 15 kuma sake kunnawa bai yi nasara ba, tuntuɓi mai bada sabis na VPS da wuri-wuri.

Sake yiLinuxYaya tsawon lokacin uwar garken yakan ɗauki?

kwanan nan,Chen WeiliangBayan sake kunna Linux VPS na blog, na jira fiye da mintuna 10 kuma na kasa sake farawa…

Kawai tuntuɓi sabis na abokin ciniki mai bada sabis na VPS kai tsaye, kuma bari sabis na abokin ciniki ya taimaka don warware matsalar da warware matsalar.

Sabis na abokin ciniki mai bada sabis na VPS ya ce:

Tsarin fayil ɗin VPS ɗin ku ya lalace, shi ya sa aikin sake yi bai kammala nasara ba.
Ma'aikatanmu sun gyara matsala kuma ya kamata a sake samun damar VPS ɗin ku.

Gabaɗaya, akwai matsala game da uwar garken VPS, bayan jira na dogon lokaci ba tare da samun nasarar sake kunna uwar garken VPS ba, tuntuɓi sabis na abokin ciniki na mai ba da sabis na VPS da wuri-wuri, ta yadda za a iya dawo da uwar garken gidan yanar gizon cikin sauri. kamar yadda zai yiwu.

Sau nawa ne mafi kyawun lokacin sake kunna VPS?

Shin VPS yana buƙatar sake farawa akai-akai?

  • Ana amfani da VPS azaman uwar garken kama-da-wane don sanya gidajen yanar gizo, bayanan bayanai, da sauransu. Domin samar da ƙarin ayyuka masu ci gaba, aikace-aikacen kamfanin ya kamata ya yi nasara.
  • Yana da kyau ka shiga al'adar sake yin aiki akai-akai, kamar sau ɗaya a mako ko kowane mako biyu.
  • Lokacin sake farawa, yana da kyau a zaɓi lokacin da zirga-zirgar gidan yanar gizon ya yi ƙasa don gujewa shafar masu amfani da yawa.

Amma game da sake amfani da albarkatu, yanzu uwar garken软件Kuma tsarin yana da girma, babu buƙatar sake kunna tsarin.

Idan uwar garken WINDOWS ne, zaku iya saita wurin ajiyar aikace-aikacen don sake yin amfani da su ta atomatik akan IIS, sannan saita bayanan da IIS don sake farawa ta atomatik a cikin tsarin aikin (yawanci sau ɗaya a mako, kuma ana iya aiwatar da shi ta atomatik a tsakiyar tsakiyar dare).

Idan albarkatun kayan aikin VPS da kanta ba su da kyau, sake farawa ba zai magance matsalar ba.

Don haka, gwada kar a sake farawa, balle a sake farawa akai-akai, in ba haka ba yadda ake samar da ayyukan aikace-aikace.

Hakanan, daga mahangar fasaha, lokacin rufewa da farawa tsarin, amfani da diski I / O da amfani da CPU zai kasance sama da yadda ake amfani da su.

  • Idan wasu VPS akan tsarin runduna ɗaya (na'urar ta jiki) ta ci gaba da sake farawa, zai shafi aikin VPS ɗin ku.
  • A ƙarƙashin yanayi na al'ada, ba a buƙatar sake farawa akai-akai, kuma al'ada ne don sake farawa sau ɗaya a wata.
  • Sake kunna VPS, yawanci ba za a iya isa ga gidan yanar gizon ku ba, kuna buƙatar sake kunna VPS don dawo da sabis ɗin.

Yadda za a zama na farko don sanin cewa uwar garken gidan yanar gizon ya ƙare?Uptime Robot kayan aikin sa ido na gidan yanar gizon ana ba da shawarar ▼

Hope Chen Weiliang Blog ( https://www.chenweiliang.com/ ) shared "Yaya yaushe ake ɗauka don sake kunna VPS? Sau nawa VPS ke buƙatar sake farawa shine mafi kyau", zai taimaka muku.

Barka da zuwa raba hanyar haɗin wannan labarin:https://www.chenweiliang.com/cwl-1898.html

Barka da zuwa tashar Telegram na Chen Weiliang's blog don samun sabbin abubuwa!

🔔 Kasance na farko don samun "ChatGPT Content Marketing AI Tool Guideing Guide" a cikin babban jagorar tashar! 🌟
📚 Wannan jagorar ya ƙunshi ƙima mai yawa, 🌟Wannan dama ce da ba kasafai ba, kar a rasa ta! ⏰⌛💨
Share da like idan kuna so!
Rarraba ku da abubuwan so sune ci gaba da ƙarfafa mu!

 

comments

Adireshin imel ba za a buga ba. Ana amfani da filayen da ake buƙata * Alamar

gungura zuwa sama