Yaya farashin kayayyakin Jumia? Sabuwar dabarar farashi don samfuran Jumia

AfirkaE-kasuwanciGiant Jumia tana da dandamali masu aiki a tsaye da yawa akan layi, suna ba da sabis a cikin ƙasashen Afirka 14.

  • Kasuwancin ta sun haɗa da Jumia Food, sabis na isar da abinci ta kan layi, Jirgin Jumia, sabis ɗin ajiyar balaguro, da Jumia Deals, rukunin tallan talla, da tsarin biyan kuɗi na Jumia da sabis na bayarwa.E-kasuwanciAyyukan samar da kayan aikin Jumia Services.

Menene sabon tsarin farashi na Jumia?

Sabon farashin Jumia yana nufin cewa farashin oda da ƴan kasuwa ke aikawa baya buƙatar haɗa da jigilar kaya ta ƙasa da ƙasa (ban da odar shagunan ketare), da farashin siyarwar da sabon farashin ke buƙata kawai: farashi, riba, farashin dawowa da kwamiti.

Wadanne umarni ne sabon farashin zai shafa?

  • 1. Umarni da 'yan kasuwa suka aika:
  • 2. odar saƙon kai tsaye (zaka iya sanya shi a kowane ɗakin ajiyar Seko)
  • 3. Umarnin fakitin gidan waya (ana iya isar da shi zuwa shagon Clevy's Shenzhen kawai)

Yaya farashin kayayyakin Jumia? Sabuwar dabarar farashi don samfuran Jumia

Yadda za a bambanta tsakanin odar saƙon kai tsaye da odar fakitin gidan waya?

Danna Pending-danna "+" na oda-duba Bayanin Shipping na odar Idan Drop shipping- ya bayyana, yana nufin odar wasiƙa ce kai tsaye.

Idan Kasuwancin Tattalin Arziki- ya bayyana, yana nufin odar fakitin gidan waya ce.

Bambanci tsakanin sabon tsarin farashi da tsarin farashi na asali

Tsarin farashi na asali:

  • Farashin samfur: Farashin farashin samfur + riba + jigilar kaya na gida + farashin dawowa + hukumar + jigilar kayayyaki na duniya

Sabon tsarin farashi:

  • Farashin samfur: Farashin farashin samfur + riba + jigilar kaya na gida + ƙimar dawowa + kwamiti

A cikin sabon tsarin farashi, ƙididdige ƙididdiga na mai siyarwa na farashin jigilar kayayyaki na ƙasa da ƙasa an tsallake.Ana ƙididdige kuɗin jigilar kayayyaki na ƙasa da ƙasa a cikin tsarin farashi na asali dangane da ainihin nauyi da girma, duk wanda ya fi girma.

Yawancin masu siyarwa, musamman sabbin masu siyarwa, koyaushe suna kuskure game da lissafin biyun. A cikin sabon tsarin farashi, kada ku damu da wannan ɓangaren!

Ina jigilar kaya ta kasa da kasa ke tafiya?

Bayan an inganta tsarin, a cikin sabon tsarin farashi, tsarin za a ba da kuɗin jigilar kayayyaki na ƙasa da ƙasa ta atomatik bisa ga nau'i daban-daban.Lokacin da mai amfani yayi oda, ana ƙara shi ta atomatik zuwa oda.Lokacin da mai sayarwa ke gudanar da kantin sayar da kayayyaki, zai iya ba da hankali sosai ga farashin samfurin da kansa.

Sashin farashi da riba yana ba masu siyar da ƙwarewar aiki mai sauƙi.A ƙarƙashin sabon tsarin farashin, masu siyarwa za su iya daidaita farashin (saboda ƙananan farashin jigilar kayayyaki na ƙasa da ƙasa) don jawo hankalin ƙarin masu amfani, ta haka ƙara tallace-tallacen samfur da ƙimar canji.

A gefe guda, lissafin na kowane lokaci ya fi taƙaice kuma a bayyane.Babu sauran kuɗin jigilar kaya na ƙasa da ƙasa.Ana iya ganin farashin siyarwa da kwamitocin samfur a kallo, yana sauƙaƙa wa masu siyarwa don kimanta samfuran akan siyarwa cikin sauri.Ƙarfin samfur da farashin samfur.

Fadakarwa ga masu siyar da Jumia

A cikin sabon tsarin farashi, yana da mahimmanci a tunatar da masu siyarwa cewa:

Girman ko ainihin nauyin kunshin yana buƙatar zama ƙasa da 1.5KG. Wannan madaidaicin zai iya rufe kusan dukkan nau'ikan odar isar da kai bayan tsarin bincike na manyan bayanai.Ya kamata masu siyarwa su kiyaye wannan bakin kofa kuma su kimanta samfuran kan siyarwa gabaɗaya.

Misali:

  • Wani samfur, ainihin ƙimar ƙimar shine 0.8KG. Lokacin da mai amfani ya sayi samfur guda ɗaya, mai siyarwa zai iya tattara fakitin akai-akai ya liƙa takardar fuska; lokacin da mai amfani ya sayi samfuran A guda biyu a lokaci ɗaya, jimlar nauyin kunshin shine 1.6KG, wanda ya fi Tare da ƙofa na 1.5KG, ana ba da shawarar mai siyarwa ya raba kunshin don aikawa, kuma ya raba zanen fuska biyu ta bango, a liƙa su daban. (Yanayin nauyin girma kuma ya shafi ma'anar jigilar kayayyaki na sama)
  • Don samfurin B, ainihin ƙimar nauyin nauyi da ƙimar girma duka sun wuce ma'auni 1.5KG. Ana ba da shawarar masu siyar da su sayar da waɗannan samfuran ta hanyar samfurin FBJ na ketare, a halin yanzu, shafukan duniya 9 da Jumia ta buɗe duk sun buɗe FBJ. samfurin sito na ketare.

Hope Chen Weiliang Blog ( https://www.chenweiliang.com/ ) shared "Yaya ake farashin kayayyakin Jumia? Sabuwar Dabarar Injin Farashi don Samfuran Jumia", don taimaka muku.

Barka da zuwa raba hanyar haɗin wannan labarin:https://www.chenweiliang.com/cwl-19002.html

Barka da zuwa tashar Telegram na Chen Weiliang's blog don samun sabbin abubuwa!

🔔 Kasance na farko don samun "ChatGPT Content Marketing AI Tool Guideing Guide" a cikin babban jagorar tashar! 🌟
📚 Wannan jagorar ya ƙunshi ƙima mai yawa, 🌟Wannan dama ce da ba kasafai ba, kar a rasa ta! ⏰⌛💨
Share da like idan kuna so!
Rarraba ku da abubuwan so sune ci gaba da ƙarfafa mu!

 

comments

Adireshin imel ba za a buga ba. Ana amfani da filayen da ake buƙata * Alamar

gungura zuwa sama