Me zan yi idan aka soke sunan barkwanci na asusu na WeChat bayan an koka da shi?Ƙaddamar da roko bayan cin zarafin laƙabi

A baya can, an soke asusun jama'a na WeChat na "Reading Yue Digest" tare da magoya baya miliyan 300.

A cewar majiyar, soke asusun ana zarginsa ne da tauye hakki da muradun wasu, kuma mujallar "Reader" ta koka da shi - "Duyue Digest" da ake zargi da keta haddi na yaudara.

Avatars na jama'a hotuna ne da ke da kalmar "mai karatu" a cikinsu, wanda ake zargin suna keta haƙƙin alamar kasuwanci.

A cewar rahotanni, saboda "Reader's Digest" a wurare da dama, an fara kiran mujallar "Reader" da "Reader's Digest", kuma ta canza sunanta a 1993 bayan da "Reader's Digest" ta kai kara a Amurka.

Yadda za a yanke hukunci ko asusun hukuma na WeChat yana keta?

Cin zarafi ne?Ana iya yanke hukunci ta hanyar cin zarafi daga bangarorin masu zuwa.

Hukuncin da ake buƙata: Shin don Alamar kasuwanci ce?

  • Da farko, avatar na "Reading Yue Digest" wata muhimmiyar alama ce ta asusun jama'a.
  • An gane shi sosai kuma yana iya taka rawa wajen yin alama da bambance asali.
  • Yana iya m za a yi amfani akai akai a duk yanayi shafe ta amfani da WeChat dandamali.

Har ila yau, yayin da Read Digest sabis ne na kyauta ga jama'a, amfani da alamar kasuwanci sau da yawa ba a dogara ne akan ko yana da riba ko a'a ba, amma yana da tasirin samun riba ta hanyar talla.

Ta wannan hanyar, ana iya yanke hukunci cewa yana da sharadi don gamsar da "amfani da alamar kasuwanci".

Abun cin zarafi

Shin kaya ko sabis iri ɗaya ne ko makamancin haka?

  • Dukansu "Duye girma" da "mai karatu" ba masu amfani tare da nau'ikan kasusuwa (dangane da waɗanin da aka yi wa salla ko aiyukansu ko aiyukansu ko aiyukansu suke yi wa juna kwatankwacinsu).

Ko alamar kasuwanci da tambarin wanda ake tuhuma iri ɗaya ne ko makamancin haka?

  • Kalmar alamar yawanci ana yin hukunci daga "siffa, sauti, ma'ana".
  • Alamar kasuwanci mai hoto yawanci ana ɗaukar ta daga "haɗin, canza launi, bayyanar".

Tambarin da Reader's Digest ke amfani da shi yana da "siffa, sauti, da ma'ana" iri ɗaya kamar tambarin da Reader's Digest ke amfani da shi.

Daga mahangar alamar kasuwanci mai hoto, kodayake fonts sun bambanta, abun da ke ciki, launi da kamanni suna kama da juna ▼

Hagu alamar kasuwanci ce ta "Duyue Digest", kuma dama ita ce alamar kasuwanci ta farko ta mujallar "Reader"

(Hagu alamar kasuwanci ce ta "Reading Digest", dama ita ce alamar kasuwanci ta mujallar "Reader")

Alamar kasuwanci ta "Reader" ta bambanta sosai (a cikin wannan yanayin, a matsayin sanannen alamar kasuwanci, za a faɗaɗa iyakar kariya), kuma yiwuwar cin zarafi na "Duyue Digest" zai fi girma.

Shin amfani da tambarin wanda ake tuhuma zai haifar da rudani?

Na biyu, ko amfani da tambarin wanda ake tuhuma zai haifar da rudani tsakanin masu amfani, wato, la'akari da "yiwuwar rudani":

  • Saboda tambarin wanda ake tuhuma yana kama da alamar kasuwanci, kuma ƙungiyoyin biyu suna ba da kaya ko ayyuka iri ɗaya, yana da sauƙi ga matsakaitan mabukaci su ruɗe game da asalin kaya ko sabis.
  • Bugu da ƙari, a gaskiya ma, akwai wasu asusun jama'a da suka rubuta asusun "Reader's Digest" lokacin da suke ba da shawarar "Duyue Digest".
  • Daga binciken da ke sama, halin "Reading Yue Digest" yana da yuwuwar keta haƙƙin alamar kasuwanci.

Rahotanni sun bayyana cewa, kafin a soke asusun, sai da mujallar “Reader” ta koka da yadda aka yi watsi da su daga sunayen laƙabi, avatars, gabatarwar ayyuka, da dai sauransu...

Koyaya, ma'aikacin asusu na hukuma bai san cin zarafin ba, amma kawai ya canza suna, avatar da gabatarwar aiki kuma har yanzu yana amfani da na asali.

Hakanan an soke, akwai asusun jama'a "Li Xiang Commercial Internal Reference".

Asusun jama'a na WeChat "Li Xiang Commercial Internal Reference", babban rukunin asusun jama'a da aka soke ba Li Xiang da kansa ba ne, amma na bogi ne.Na biyu

  • A cewar labarin, babban sashin asusun da aka soke ba Li Xiang da kansa ba ne, amma na bogi ne.
  • Dalilin soke wadannan asusun biyu na hukuma yana da alaka da jabu.

Bugu da kari, akwai kuma dimbin asusu na jama'a da ke samar da adadi mai yawa na musayar laima kyauta da kuma tarin laima kyauta da sunan Hangzhou Paradise Umbrella Group Co., Ltd., wadanda ake zargin an soke su saboda zamba.

Menene zan yi idan an soke sunan barkwanci na asusun WeChat don ƙeta?

mataki 1:Shiga zuwa WeChat Official Account

  • Shigar da kalmar sirri ta asusun kuma shiga cikin asusun WeChat na hukuma.

shafi na 2:Danna mahaɗin "Korafe-korafen Cin Hanci" a cikin ƙananan kusurwar hagu na shafin

Bayan shigar da bayanan kula da asusun jama'a na WeChat, danna mahaɗin "ƙorafin cin zarafi" a cikin ƙananan kusurwar hagu na shafin▼

Bayan shigar da bayanan kula da asusun jama'a na WeChat, danna mahaɗin "Korafin Cin Hanci" a cikin kusurwar hagu na ƙasa na shafi na 3.

A shafin korafin cin zarafi,Za a sami menu na zaɓuɓɓuka guda uku ▼

Shafi na korafin cin zarafi na dandalin jama'a na WeChat, akwai menu na zaɓuɓɓuka guda uku, takarda na huɗu

  1. Ina so in yi korafi
  2. Ina so in daukaka kara
  3. Aiwatar da rikodin

1) Ina so in shigar da ƙara:Nan ne wurin shigar da kara.

  • Korafe-korafe za su ba da wasu sanarwar doka, da wasu kayan tallafi da za a tanadar don ƙararraki.

2) Ina so in daukaka kara:

  • Zan iya shigar da ƙara tare da wani kuma in jera kayan da nake buƙata don ɗaukaka ƙara.
  • Ma'ana, idan wani ya yi maka ƙarar, za ka iya neman ƙin amsawa ▼

Idan wasu sun koka da asusun ku na WeChat, kuna iya neman sashe na 5 na ƙiyayya

3) Rikodin ƙaddamarwa:

  • Wannan jeri ne na korafinku, koke-koke da tarihin daukaka kara, kuma zaku iya duba ci gaban ku.

Chen WeiliangIna da wannan kwarewa:

  • Ina da asusun jama'a na WeChat a baya kuma na kasa sake shiga saboda matsalar kalmar sirri.
  • Idan an soke asusun jama'a na WeChat, za a soke shi, kuma zai zama babban aiki don farawa.
  • sun yi aiki a bayaHaɓaka asusun jama'akwarewa, ga rashin kwarewaTallace-tallacen WechatDon masu farawa, kun fi su hanya tsayi.

Tunda WeChat Intanet ce rufe,Chen WeiliangAna ba da shawarar cewa kar ku dogara da yawa akan WeChat.

Kafin ka damu game da fita, za ka iya shirya wasu hanyoyin, kamar: ta amfani da biyan kuɗin imel, ta amfani daGidan yanar gizon WordPress.

Daga yanzu, babu buƙatar damuwa cewa za a soke ƙeta sunan laƙabi na asusun jama'a na WeChat, kuma zan duba ko'ina don samun mafi kyau.Tallan Intanetshirin.

Karin karatu:

Hope Chen Weiliang Blog ( https://www.chenweiliang.com/ ) shared "Me zan yi idan an soke sunan barkwanci na asusu na WeChat bayan an koka da shi?Ƙaddamar da Ƙoƙarin Ƙoƙarin Ƙoƙarin Ƙaddamarwa bayan Cin zarafin Laƙabi" yana da taimako a gare ku.

Barka da zuwa raba hanyar haɗin wannan labarin:https://www.chenweiliang.com/cwl-2119.html

Barka da zuwa tashar Telegram na Chen Weiliang's blog don samun sabbin abubuwa!

🔔 Kasance na farko don samun "ChatGPT Content Marketing AI Tool Guideing Guide" a cikin babban jagorar tashar! 🌟
📚 Wannan jagorar ya ƙunshi ƙima mai yawa, 🌟Wannan dama ce da ba kasafai ba, kar a rasa ta! ⏰⌛💨
Share da like idan kuna so!
Rarraba ku da abubuwan so sune ci gaba da ƙarfafa mu!

 

comments

Adireshin imel ba za a buga ba. Ana amfani da filayen da ake buƙata * Alamar

gungura zuwa sama