Ta yaya shafukan yanar gizo na e-kasuwanci na kan iyaka ke riƙe masu amfani masu aiki?Tsarin aiki mai zaman kansa mai amfani tasha

Masu siyar da gidan yanar gizo masu zaman kansu, musamman ma idan suna masu gidajen yanar gizo masu zaman kansu, ba sa amfani da tunanin zirga-zirga don gina gidajen yanar gizo masu zaman kansu, yana da wahala a yi shi na dogon lokaci.

A cikin aiwatar da aikin mai amfani, masu siyar da gidan yanar gizon masu zaman kansu yakamata su ɗauki masu amfani azaman ainihin daidaikun mutane.

Masu amfani suna da nasu halaye da bukatu Ta yaya za a fi magance matsalolin masu amfani?Wannan shine farkon mai siyarwa, ya zama samfurin mai siyarwa, ya zama gidan yanar gizon mai siyarwa.

Don haka, aikin mai amfani na tashar mai zaman kansa shima yana da matukar muhimmanci.

Ta yaya shafukan yanar gizo na e-kasuwanci na kan iyaka ke riƙe masu amfani masu aiki?Tsarin aiki mai zaman kansa mai amfani tasha

Yankin iyakaE-kasuwanciTsarin aiki mai zaman kansa mai amfani tasha

Ana iya raba ayyukan masu amfani da gidan yanar gizon e-kasuwanci zuwa matakai biyu:

  1. Na farko shine rarraba halayen mai amfani;
  2. Na biyu shine rabon nau'ikan masu amfani.

Halin mai amfani, ja sabomagudanar ruwa, juyawa, da sake siye, wato, don samun sababbin zirga-zirga.

Da farko, masu siyarwa suna buƙatar fahimtar menene hanyoyin zirga-zirgar ababen hawa, kamar:Facebook, Google, TikTok.

Ta yaya tashoshin e-kasuwanci masu zaman kansu na kan iyaka ke samun sabon abun ciki?

Ta hanyar SEO Samun ci gaban zirga-zirgar kwayoyin halitta, ko jawo sabbin masu amfani ta hanyar abun ciki, ko sanya tallace-tallace don tallan da aka biya.

SEO damar suna cikin dogon wutsiya keywords.

Don yin kalmar dogon wutsiya ta Ingilishi SEO, yana da kyau a yi amfani da kayan aikin sihiri na keyword, don tono manyan kalmomi masu tsayi masu tsayi▼

  • SEMrush Keyword Magic kayan aiki na iya samar muku da mafi riba ma'adinai keyword ma'adinai a SEO da PPC talla.

Yadda ake canza masu amfani?

  • Abin da mai siyar ya yi shi ne inganta shafin, gami da rangwamen gidan yanar gizon mai siyarwa, fitar da wuraren siyarwa, da inganta duk shafuka.

Yadda za a riƙe masu amfani masu aiki a cikin ayyukan gidan yanar gizon e-kasuwanci na kan iyaka?

Yadda ake kiyaye tsoffin abokan ciniki a cikin tallace-tallace?

Masu amfani ba su dogara ga riƙewa ba, amma sun dogara da ci gaba da buƙata.

Nemo samfura tare da ƙimar sayayya mai yawa don riƙe abokan ciniki:

  1. Da farko zaɓi samfura, yi amfani da samfuran don riƙe masu amfani, da ƙoƙarin nemo samfuran tare da ƙimar sake siyayya mai yawa, kamar abubuwan da ake amfani da su (sunadarai na yau da kullun, kyakkyawa, sabbin abinci, samfuran noma da na gefe), da tufafi masu tsada.Shinkafar Wuchang da wasu ke son ci ta kasanceWechatZa ka iya saya a can, ba za ka iya saya shi a wani wuri dabam.
  2. Na biyu, inganci, kar a sayar da leda, ana sayar da ita ne sau xaya, kar a sayar da arha mara kyau, ko da an ba wa abokan ciniki kayan da ba su da kyau, za su qi ku.Yana da kyau a ɗan ƙara tsada, amma ingancin dole ne ya kasance cike da yabo daga abokan ciniki.
  3. Na uku, akwai ƙarin nau'ikan, kuma yawancin kamfanonin e-commerce suna sayar da samfur guda ɗaya.Idan abokin ciniki ya saya sau ɗaya, ko da sun gamsu sosai, ba za su sake saya nan da nan ba, amma idan kana da nau'i mai yawa kuma yana buƙatar su kawai, zai ci gaba da ba da izini.

Ta yaya masu siyar da e-kasuwanci na kan iyaka ke riƙe masu amfani da aiki kuma suna yin sayayya akai-akai?

Gidan yanar gizon yana buɗe rajistar asusu, yana ba masu amfani damar shigaLambar waya, don karɓar SMSLambar tantancewaBayan tabbatar da lambar wayar.

  • A wasu bukukuwa, bayar da rangwame mai yawa kuma aika saƙonnin rubutu don tunatar da masu amfani da su shiga gidan yanar gizon don sake siye.
  • Lantarkitallan imel, tunatar da mai amfani don sake siya, kuma ya ba mai amfani rangwame.

Ga masu amfani da gidan yanar gizon mai siyarwa, kowane ya kamata ya sami nau'i daban-daban.

Na farko sabon mai amfani ne.

  • Ga sababbin masu amfani, abin da mai sayarwa ya yi shi ne ya sanar da mai amfani game da kayan mai sayarwa;
  • Gabatar da samfuran mai siyarwa don haifar da sha'awar waɗannan masu amfani.

Ta yaya masu siyarwa za su yi hidima ga masu amfani waɗanda suka riga sun saya?

  • Misali, masu siyarwa yakamata su aika da wasu imel don kulawar mai amfani daCi gaban Yanar Gizoaiki.
  • Kuma ɗan ƙarin game da masu amfani da memba.
  • Wannan bangare don tallace-tallacen haɗin gwiwa ne don wasu gidajen yanar gizo tare da membobinsu, ko gidan yanar gizon mai siyarwa, yana iya zama naku.Tallan IntanetDuk masu siyarwa a cikin kasuwar haɗin gwiwa ana iya kiran su masu amfani da memba.
  • Wani nau'in mai amfani kuma shine mashahurin intanet, wanda shine abin da muke yawan kira shaharar intanet.
  • Don samun haɗin kai na dogon lokaci da kuma gano masu tasiri masu mahimmanci, ya zama dole don sadarwa tare da masu tasiri akai-akai.

Abin da ke sama shine aikin tashar tashar mai zaman kanta ta ƙungiyarmu don yin aiki mai kyau a cikin ayyukan masu amfani, Ina fatan zai zama mai taimako ga kowa.

Hope Chen Weiliang Blog ( https://www.chenweiliang.com/ ) shared "Ta yaya shafukan yanar-gizon e-commerce na kan iyaka ke riƙe masu amfani da aiki?"Tsarin Ayyukan Mai Amfani da Tasha mai zaman kansa" yana taimaka muku.

Barka da zuwa raba hanyar haɗin wannan labarin:https://www.chenweiliang.com/cwl-27107.html

Barka da zuwa tashar Telegram na Chen Weiliang's blog don samun sabbin abubuwa!

🔔 Kasance na farko don samun "ChatGPT Content Marketing AI Tool Guideing Guide" a cikin babban jagorar tashar! 🌟
📚 Wannan jagorar ya ƙunshi ƙima mai yawa, 🌟Wannan dama ce da ba kasafai ba, kar a rasa ta! ⏰⌛💨
Share da like idan kuna so!
Rarraba ku da abubuwan so sune ci gaba da ƙarfafa mu!

 

comments

Adireshin imel ba za a buga ba. Ana amfani da filayen da ake buƙata * Alamar

gungura zuwa sama