Menene tsarin tsarin shafukan yanar gizo na e-commerce B2B na kan iyaka? B2B ingantaccen shafi dalla-dalla

A gaskiya, ba shi da wahala kamar yadda kuke tunani zama tashar mai zaman kanta.

Shafukan B2B na kan iyaka suna da sauƙi:

  • Gidan yanar gizon shine don loda samfuran mai siyarwa;
  • Kawai yi ado shafin gida;
  • Gabatar da ƴan sakin layi na rubutu;
  • Ba a sabunta fasahar yanar gizon labarai ba na dogon lokaci;
  • Babu wani manzo nan take kan layi daya samuwa akan gidan yanar gizon.

Mai zuwa yana ɗaukar gidan yanar gizon B2B a matsayin misali, kuma yana fayyace abubuwa kusan 7.

Menene tsarin tsarin shafukan yanar gizo na e-commerce B2B na kan iyaka? B2B ingantaccen shafi dalla-dalla

Shafin gidan yanar gizo da mashaya kewayawa

Yawancin masu siye suna zuwa gidan yanar gizon mai siyarwa kuma abu na farko da suke gani shine gidan yanar gizon mai siyarwa, don haka akwai dalilai da yawa da yasa yarda mai siye ya zauna akan gidan yanar gizon mai siyarwa ba shi da kyau.

Daga sama zuwa kasa shine shafin farko na gidan yanar gizon: mashaya kewayawa, hoton banner, nunin samfur, game da mu, labarin mai siye, kewayawa ƙasa.

game da Mu

  • Wannan shafin yana da matukar mahimmanci ga shafukan B2B, kuma yawancin masu siye da ke sha'awar samfuran mai siyarwa za su ziyarci wannan shafin.
  • Kunna kamfani da zuciya, kuma mai siyarwar zai sami fa'idodi masu dacewa.
  • Na ga shafukan yanar gizo na abokai da yawa, wannan shafin yana da sauƙi.

samfurin page

A matsayin hanya ɗaya tilo don samfurori don isa ga abokan ciniki, shafukan samfura suna buƙatar mu ƙara ƙoƙari cikin kasuwancinmu.

  • Lissafin shafin samfurin ya ƙunshi abubuwa shida, wato: take, hoto, babban aiki/gabatar da fasali, bayanin samfur, bitar samfur, da ƙimar samfur.
  • Nemo jeri-jeri masu kama da shafukan samfur, kuma za ku ga yadda sauran masu siyar da su suka sarrafa shi da menene ƙimar juzu'i.
  • Kwatanta da jeri na shafin samfurin ku, nemo nasara da daki don ingantawa, da ƙara ƙimar juzu'i.

Haɓaka shafin daki-daki na samfur mai inganci

Yadda ake rubuta jeri na shafin samfur mai inganci?

Akwai hanyoyi da yawa kamar haka.

Madaidaitan saituna don nodes na rarrabuwa

Madaidaicin saitin kumburin rarrabuwa zai iya inganta yadda ya kamata.

  • Lokacin loda samfura, saitunan kumburin rukuni suna da mahimmanci.
    A cikin saitin nodes na rarrabuwa, muna buƙatar cikakken daidaita dalilan nodes na reshe da nodes na ganye.
  • Ana amfani da nodes na reshe don ƙirƙirar ƙirar kantin sayar da kayayyaki kuma ana amfani da nodes na ganye don ƙara samfuran.
  • A cikin kullin reshe, saka su biyu azaman launukan rubutu daban-daban don guje wa rudani da rage bayyanar samfur.

Hazakar taken samfur

  • Taken shine "majagaba" na farko don samfurin don isa ga abokan ciniki, kuma tare da hoton murfin, ya zama babban ƙarfin jawo dannawa.
  • Lokacin da muka rubuta take, muna buƙatar da hankali a binne mahimman kalmomin a cikin take, da farko ƙara ƙimar binciken samfur, sa'an nan kuma ja hankalin dannawa ta hanyar inganci mai kyau da taken taken.
  • daban-daban ketare iyakokiE-kasuwanciPlatform suna da dabarar rubutun kanun labarai daban-daban.
  • Matukar an rubuta taken bisa ga dabara, kowace kalma a cikin take za a iya bincika ta daidaiku.

Daidai fahimtar bayanin shafin samfurin

Bayanin shafin samfurin shine ɓangaren aikin aiki wanda ke gwada fahimtar masu amfani da yawa.

Kyakkyawan lissafin shafi na samfur ba zai iya rasa bayanin samfur wanda zai iya fahimtar bukatun mabukaci na ƙungiyar da aka yi niyya daidai.

  1. Menene mabukaci yake so ya saya a wannan siyan?
  2. Shin ingancin samfurin ne?
  3. har yanzu kyauRayuwazato da buri?

Duk waɗannan ana samun su ta hanyar kwatancen samfur.

 The wayo ra'ayin samfurin images

  • Hotunan nunin samfur tun da wuriE-kasuwanciLokacin da siyayya ya girma cikin sauri, ya wuce mafi sauƙin ma'anar nuni.
  • Bayanan samfuri daga kusurwoyi daban-daban suna da wuyar samun kyan gani da hangen nesa.
  • Sai kawai ta zurfafa haɗa wurin siyan samfurin tare da hoton nunin samfur za'a iya samun cikakkiyar sadarwar jeri na shafin samfur mai inganci.
  • Lissafin yanayi sun yi fice a tsakanin samfuran iri ɗaya.

Baya ga maki 4 da ke sama, muna kuma buƙatar bincika jerin samfuran samfuran iri ɗaya, bincika da haɓakawa ta hanyar bincike, nemo tabo masu haske daga masu fafatawa tare da ƙimar juzu'i da ɗaukar su, haɓaka samfuranmu, da ƙarfafa gasarmu. .

Hanyar tambayar B2B

  • Manufar gidan yanar gizo mai zaman kansa shine don samar da masu siye da ƙarin bayani, don haka imel, fom, da kayan aikin sadarwar yanar gizo sune mahimman abubuwa don tallata gidan yanar gizo.
  • Domin gidan yanar gizon Ingilishi ne, kar a bar WeChat QR codes ko makamantansu, saboda ƙila WeChat ba ya shahara a ƙasashen waje.

Tuntube mu

Wasu shafukan yanar gizo za su sami bayanai da yawa da aka saita akan wannan shafin, wanda ba kawai a cikin kullun ba, har ma da kullun.

  • Bayanan da ke kan wannan shafin, mafi sauƙi na shimfidawa, mafi kyau.Bayanin tuntuɓar bai kamata ya baiwa masu siye zaɓuɓɓuka da yawa ba.
  • Ana ba da shawarar adana akwatin saƙo guda ɗaya da ake yawan amfani da shi kawai.
  • Ana ba da shawarar saita akwatin saƙo a matsayin abin da ake buƙata a cikin fom, kuma abubuwan da ake buƙata kada su wuce abubuwa uku da yawa.

gudun yanar gizo

Ko zirga-zirgar kai tsaye ne koSEOKwarewar zirga-zirgar binciken keyword da saurin buɗe gidan yanar gizon yana da mahimmanci, wanda kuma shine babban abin da ke shafar ƙimar billa na gidan yanar gizo.

Don haka dole ne kowa ya damu da yadda zai bude gidan yanar gizonsa musamman cikin sauri.

Hakanan, don Allah kar a kunna bidiyo ta atomatik saboda yana iya yin tasiri sosai da saurin rukunin yanar gizon ecommerce.

Yadda ake haɓaka saurin loda gidan yanar gizo yadda ya kamata?

Yadda shafuka masu zaman kansu ke haɓaka ƙwarewar mai amfani?

Haɓaka saurin lodawa gidan yanar gizon yana iya haɓaka ƙwarewar mai amfani da gidan yanar gizon.Mafi kyawun bayani shine ƙara CDN zuwa gidan yanar gizon.

Idan aka kwatanta da CDN da aka kunna kuma ba tare da CDN ba, akwai babban gibi a cikin saurin lodawa na shafukan yanar gizo.

Don haka, ƙara CDN mara rikodin ƙasashen waje zuwa gidan yanar gizon tabbas hanya ce mai kyau don haɓaka saurin buɗe shafin yanar gizon.

Da fatan za a danna hanyar haɗin da ke ƙasa don duba koyawa CDN▼

Abin da ke sama shine taƙaitawar tsarin shafin yanar gizon e-kasuwancin B2B?Ina fatan in taimaka.

comments

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana amfani da filayen da ake buƙata * Alamar

Gungura zuwa top