Littafin Adireshi
Batu na farko,DouyinTufafin mata kai tsaye gasa in-roll na musamman.
- A zahiri, babban riba yana da yawa, amma a zahiri 10 cikin 9 suna asarar kuɗi, bari in gaya muku abu ɗaya.
- Domin a masana’antar tufafin mata, kofa ba ta da yawa, mutane da yawa suna yin sa, kuma an kawar da mafi dacewa, wanda ya haifar da tara masana a cikin tufafin mata.
Na biyu, shahararrun salon suna da sauƙin koyi.
- Shahararren salon ya shahara sosai, kuma da yawa ko ma da yawa iri ɗaya za a sake su cikin mako guda;
- Kuma tare da ƙarancin farashi fiye da ɗayan, da sauri ya zama kasuwar Bahar Maliya.

Yanzu, nawa kuke buƙatar saka hannun jari don siyar da kayan mata a tashar Douyin kai tsaye?
Batu na uku shi ne, studiyon da ke cikin dakin zama na Douyin yana da tsada sosai.
- Yanayin dakin watsa shirye-shiryen rayuwa na mata yana da matukar mahimmanci, don haka buƙatun kayan aikin kuma suna da girma sosai.
- Ado da kayan aiki farawa daga 10 RMB.
- Shigar da ƙungiyar kuma ya fi na sauran masana'antu.
- Akwai akalla mutane biyar a cikin daki.
- Albashin anka, aiki, mataimakin anka, kulawar tsakiya da sabis na abokin ciniki ba shi da ƙananan, kuma kuɗin da ake kashewa na kowane wata shine 10+.
Shin kuna samun kuɗi ta hanyar siyar da kayan mata a tashar Douyin kai tsaye yanzu?
Na hudu, yawan komawar kayan mata ya yi yawa.
- Watsa shirye-shiryen kai tsaye ya bambanta da na yau da kullunE-kasuwanci, siyayya ce mai sha'awa.
- Duk da haka, yawan komawar tufafin mata yana da yawa sosai, kuma tasirin sa a kan samfurin ya bambanta da na talakawa.
- Adadin dawowa ya wuce 50%.
Batu na biyar shine ikon amfani da ƙungiyar masu amfani da ke kallon watsa shirye-shiryen Douyin kai tsaye yayi ƙasa.
- Yawancin su suna da arha, kuma dole ne su aika amfanin kowace rana don kiyaye su.
- Yana da wuya a gina ɗakin watsa shirye-shirye kai tsaye tare da babban farashin naúrar.
- IPs na sirri kawai tare da farashi mai girma za a iya amfani da su.
Bayan yin IP na sirri, za ku sami zirga-zirgar ku, kuma yana da sauƙi don fita ku yi da kanku.
Shin yana da kyau a yi Douyin kai tsaye don sayar da kayan mata yanzu?
Batu na shida: Ƙarfin aikin ya yi yawa, ƙungiyar mutane suna ci gaba da gudana, kuma ana watsa kayan tufafin mata gabaɗaya sa'o'i 4-6 a rana.
- A cikin wannan lokacin, kowa yana da hankali sosai kuma ba zai iya hutawa ba, wanda ya haifar da rashin kwanciyar hankali na ma'aikata da rashin ci gaba.
- Don haka duba da kyau, ban da manyan kamfanoni ko IP na sirri na maigidan, ƙananan ɗakunan tufafin mata sun ci gaba da yin kyau.
- Yawancinsu sun shahara na ɗan lokaci sannan suka ɓace.
Batu na bakwai: Ba a ba da shawarar masu farawa su shiga watsa shirye-shiryen tufafin mata na Douyin kai tsaye a makance ba.
Hope Chen Weiliang Blog ( https://www.chenweiliang.com/ ) shared "Shin Douyin Yana Rayuwa Yanzu Yana Siyar da Kayan Mata Don Samun Kudi?Yana da kyau a yi?Nawa kuke bukata don saka hannun jari? , don taimaka muku.
Barka da zuwa raba hanyar haɗin wannan labarin:https://www.chenweiliang.com/cwl-28695.html
Don buɗe wasu ɓoyayyun dabaru🔑, barka da zuwa tasharmu ta Telegram!
Share da like idan kuna so! Rarraba ku da abubuwan so sune ci gaba da kwarin gwiwa!