Yadda ake samun kuɗi tare da Sun Tzu's Art of War?Fasahar Yaƙi na Sun Tzu ya sa tunanin kuɗi ya gina dubun-dubatar dukiya

🏆 Samun dubun-dubatar dukiya ba mafarki bane, gano sirrin samun arziki daga "The Art of War"!Koyi "Sun Tzu's Art of War" don samun kuɗi,Yana jagorantar ku zuwa kololuwar kasuwancin!Gina daular arzikinku🚀👊

Fasahar Yakin Sun Tzu wani al'ada ce ta tsohuwar fasahar sojan kasar Sin, hikimarsa ta dade da wuce fannin soja, kuma ta zama abin nazari da tunani daga al'umma daga kowane bangare na rayuwa.Ga 'yan kasuwa, ainihin fasahar Yaƙi na Sun Tzu na iya taimaka musu su ci gaba da tafiya cikin kwanciyar hankali a kan hanyar kasuwanci da kuma isa wani ɓangaren nasara.

A matsayinsa na ɗan adam, yana son ƙirƙirar dubun-dubatar dukiya, amma bai san inda zai fara ba.Lokacin da kake neman bayanai masu dacewa a Intanet, za ka ga cewa mutane da yawa suna tattaunawa kan takamaiman sana'o'i da masana'antu, wato, "basira", amma mutane kaɗan ne suke tattauna "Tao", wanda shine hanyar samun nasara.Falsafada hanyar tunani.

Idan kuna son zama ɗan kasuwa mai nasara da gaske, Ina ba ku shawarar littafin "The Art of War" a gare ku.

Shahararriyar wannan littafi a bayyane take, kuma wasu ma sun saya saboda "Rush".Duk da haka, ya fi classic fiye da "Tsarin Talatin da Shida".

Yadda ake samun kuɗi tare da Sun Tzu's Art of War?Fasahar Yaƙi na Sun Tzu ya sa tunanin kuɗi ya gina dubun-dubatar dukiya

"The Art of War" ba littafi ne da ke koya muku yadda ake samun nasara cikin sauri ta hanyar dabaru ba, amma littafi ne da ke koya muku yadda ake samun nasara a rayuwa.

An rubuta wannan littafin cikin sauƙi kuma mai sauƙin fahimta, kuma tare da shafuka sama da 50, zaku iya karanta shi da safe ɗaya.Na gaba, zan taƙaita muku ainihin sa.

Mahimmanci XNUMX: Wanda ya ci Haikali kafin ya yi yaƙi shi ne wanda ya fi yawa.

Tsari da tsare-tsare su ne mabuɗin nasara.

"The Art of War" yana magana ne game da abubuwa biyar na tsarawa da tsarawa, wato: ɗabi'a, lokaci, wuri, janar-janar, da bin doka.

Don samun kuɗi, akwai abubuwa biyar:

  1. Platform (zai fi dacewa dandamali a cikin lokacin kari);
  2. Matsayin yanki (birnin da kuke yana da isassun albarkatu da ƙananan haɗari);
  3. Hazaka (iyawa da hali);
  4. Kudade (zaku iya rasa kuɗi a farkon matakin, don haka kuna buƙatar samun isasshen kasafin kuɗi)
  5. Trend (kasuwa gaba ɗaya yana inganta, kamar dukiya, uwa da jariri, da dai sauransu).

Ma'ana ta XNUMX: Za a iya zagin fushi, ana iya zagin gaskiya

Abin da wannan ke nufi shi ne, idan ka yi fushi cikin sauƙi, za a zage ka cikin sauƙi.Kuna buƙatar yin haƙuri da kauri, wanda shine abin da mutane masu nasara ke da alaƙa.

Kwanan nan, yaron da aka haifa ya ji daɗin mutane da yawa.Ya ce masu hannu da shuni ba za su yi fushi ba ko da an kai kayan da za su kai wa abokin cinikin da bai dace ba, amma za su ba da bita mai kyau da jajayen ambulaf.Akasin haka, mutanen aji ɗaya suna saurin fushi kuma suna rubuta ra’ayoyin da ba su dace ba, domin masu hannu da shuni suna da ƙware wajen sarrafa motsin zuciyarsu kuma ba sa iya shiga cikin jayayyar da ba dole ba.

Ka tuna, rikice-rikice marasa ma'ana suna ɗaukar lokaci da kuzari kuma yawanci ba sa amfanar kowane ɓangare.Idan za mu iya kwantar da hankula da hankali kuma mu koyi magance rikice-rikice da bambance-bambance yadda ya kamata, za mu iya guje wa sabani da yawa da ba dole ba.

  • A lokacin da ake fuskantar rikici, mu yi ƙoƙari mu saka kanmu a cikin tafarki na wani, mu yi ƙoƙari mu fahimci matsayi da bukatun ɗayan, sannan mu sami mafita mai yarda da bangarorin biyu.
  • Hakika, a wasu lokatai muna saduwa da mutane marasa hankali ko yanayi, kuma a wannan lokacin, muna bukatar mu koyi yadda za mu kiyaye haƙƙinmu da muradunmu, kuma dole ne mu guji yin fushi ko kuma faɗuwa cikin yanayin tunani.
  • A takaice, komai na sirriRayuwaKo a wurin aiki, dole ne ku koyi don kauce wa rikice-rikicen da ba dole ba, wanda ke da mahimmanci ga ci gaban mutum da ci gaba.

Wadannan su ne jigogi uku zuwa shida na Sun Tzu's Art of War don taimakawa 'yan kasuwa samun nasara cikin sauki:

Mahimmanci XNUMX: Nasarar da ba zato ba tsammani, cin nasara da ake tsammani

Rashin nasarar kasuwancin babban lamari ne mai yuwuwa, musamman lokacin fara kasuwanci a karon farko, ƙimar gazawar ta kai sama da XNUMX%.

Don haka, ya kamata ’yan kasuwa su yi hasashen yiwuwar gazawa kafin su shiga hanyar kasuwanci.Kundin Yaki na Sun Tzu ya jaddadaYi tsarin amsawa, bar hanyar fita, kuma kada ku daina saboda gazawa ɗaya kawai.

Mahimmanci na XNUMX: Komai yana zuwa ta halitta

'Yan kasuwa galibi suna fatan samun kudi mai yawa a farkon kasuwancinsu, amma a zahiri, don fara kasuwanci da gaske, dole ne ku fara biyan wani farashi.

A cikin wannan tsari ne kawai za a iya tara basira, albarkatu da gogewa.

Lokacin da lokaci ya zo, komai zai fada cikin wuri.

Mahimmanci XNUMX: Sojoji ba su da ƙarfi, kuma ruwa ba shi da wani tsari, waɗanda za su iya yin nasara saboda canje-canjen abokan gaba ana kiran su alloli.

Kasuwar tana canzawa koyaushe, kuma 'yan kasuwa ba za su iya dogaro da hanyoyin nasara na baya ba.

Wasu mutane masu nasara sun dogara da yawa akan tashoshi na baya, suna fadadawa da buɗe masana'antu, amma sun kasa haɓaka sababbin tashoshi, yana haifar da jari mai yawa ba tare da dawowa ba.

Don haka, 'yan kasuwa dole ne su kasance masu sassauƙa kuma su daidaita dabarunsu da al'amuransu cikin lokaci bisa ga sauye-sauyen kasuwa.

Mahimmanci XNUMX: Cin nasara da abokan gaba ba tare da fada ba

Gaba ɗaya ra'ayin Sun Tzu's Art of War ba shine ya zama yaƙi ba, amma don "ci nasara da abokan gaba ba tare da faɗa ba."

’Yan kasuwa kada su yi tunanin tafiya gaba da gaba da masu fafatawa tun daga farko, sai dai su himmatu wajen raya kansu idan aka inganta karfinsu, sai da karfinsu ya kai wani mataki ne za su iya cin nasara a yakin.

A takaice dai, jigon fasahar yakin Sun Tzu na ba wa ‘yan kasuwa kwarin gwiwa da jagora.

A cikin duniyar kasuwanci mai tsananin gasa, za mu iya ci gaba da samun ci gaba, ci gaba da koyo, da kuma ci gaba da ingantawaTallan IntanetDabarun na iya haifar da matsayi marar nasara a kasuwa.

  • Dole ne ’yan kasuwa su fahimci cewa hanyar kasuwanci tana cike da haɗari da rashin tabbas, amma ta hanyar dagewa a kan manufofinsu da ci gaba da inganta ƙarfinsu za su iya ci gaba da ci gaba a kan wannan hanya.
  • Duba, kamar yadda Sun Tzu ya ce, "Idan kun san maƙiyinku da kanku, za ku kasance cikin haɗari a cikin yaƙe-yaƙe dari; Ka san maƙiyinka da kanka, za ka kasance cikin haɗari a kowane yaƙi.”
  • Ta hanyar zurfin fahimtar kasuwa da ƙarfin ku kawai za ku iya yin nasara a kan hanyar zuwa kasuwanci.

Hope Chen Weiliang Blog ( https://www.chenweiliang.com/ ) shared "Yadda ake samun kudi tare da Sun Tzu's Art of War?"Fasahar Yakin Sun Tzu: Samar Kuɗi da Ƙirƙirar Kayayyakin Miliyan Da yawa"zai taimaka muku.

Barka da zuwa raba hanyar haɗin wannan labarin:https://www.chenweiliang.com/cwl-30464.html

Barka da zuwa tashar Telegram na Chen Weiliang's blog don samun sabbin abubuwa!

🔔 Kasance na farko don samun "ChatGPT Content Marketing AI Tool Guideing Guide" a cikin babban jagorar tashar! 🌟
📚 Wannan jagorar ya ƙunshi ƙima mai yawa, 🌟Wannan dama ce da ba kasafai ba, kar a rasa ta! ⏰⌛💨
Share da like idan kuna so!
Rarraba ku da abubuwan so sune ci gaba da ƙarfafa mu!

 

comments

Adireshin imel ba za a buga ba. Ana amfani da filayen da ake buƙata * Alamar

gungura zuwa sama