Yadda ake warware matsalar hanyar sadarwa ta Chatgpt. Da fatan za a duba haɗin ku kuma a sake gwadawa?

Kuskuren cibiyar sadarwa na ChatGPT? kada ku damu! Ina da dabara don taimaka muku warware shi! 😉

Shin kun taɓa fuskantar wannan yanayin: lokacin amfaniTaɗi GPT, faɗakarwa ta tashi ba zato ba tsammani:"A network error occurred. Please check your connection and try again. If this issue persists please contact us through our help center at help.openai.com."?

Wannan ba abin takaici ba ne? Maddening, dama?

Ba kai kaɗai ba! Yawancin masu amfani, musamman waɗanda ke jin daɗin wasan kwaikwayo na dogon lokaci, sun ci karo da wannan matsala mai ban haushi.

Musamman lokacin da kuka nutsar da ku cikin labarin wasan kwaikwayo kuma ku katse shi ba zato ba tsammani, motsin zuciyarku ya rushe. Yanzu bari muyi magana game da yadda za a magance wannan matsala.

Me yasa ChatGPT ke faɗakar da "Kuskuren hanyar sadarwa"?

Yadda ake warware matsalar hanyar sadarwa ta Chatgpt. Da fatan za a duba haɗin ku kuma a sake gwadawa?

Wataƙila kun gwada hanyoyi daban-daban: duba haɗin yanar gizon, canza masu bincike, ko ma sake kunna na'urar, amma har yanzu saƙon kuskuren yana nan.

Me ke faruwa?

A zahiri, wannan yana yiwuwa saboda tarihin taɗin ku ya yi tsayi da yawa! Ko da yake ChatGPT yana da ƙarfi, yana kuma da wasu iya aiki. Lokacin da tarihin taɗi ya yi tsayi da yawa, yana iya sa na'urar ta yi nauyi, wanda zai haifar da "kuskuren hanyar sadarwa".

Yadda ake warware kurakuran cibiyar sadarwa ta ChatGPT?

Yadda za a warware saurin ChatGPT: "Kuskuren hanyar sadarwa ya faru. Da fatan za a duba haɗin ku kuma a sake gwadawa. Idan wannan matsalar ta ci gaba, da fatan za a tuntuɓe mu ta Cibiyar Taimako (help.open).ai.com) Tuntube mu. "?

Labari mai dadi shine, wannan matsalar ba za a iya warware ta ba!

Anan akwai wasu tabbatattu kuma ingantattun mafita waɗanda zasu taimake ku:

Hanyar 1: Sake sabunta shafin

Wannan ita ce hanya mafi sauƙi kuma mafi sauƙi kuma yawanci tana aiki.

Sake sabunta shafin na iya share cache kuma ya sake loda ChatGPT, ta haka zai magance wasu matsalolin cibiyar sadarwa na wucin gadi.

Amma kar a manta, tabbatar da kwafin abubuwan da ba ku aika ba tukuna kafin a wartsake don guje wa asarar bayanai!

Hanyar 2: Jira sabuntawa

OpenAI za ta sabunta ta akai-akai da kula da ChatGPT.

Idan kwaro na tsarin ne ya haifar da matsalar ku, jira da haƙuri na ɗan lokaci kuma a sake gwadawa bayan an gyara matsalar a hukumance.

Kuna iya bin sanarwar hukuma ta OpenAI don ci gaba da sabuntawa tare da sabbin abubuwa.

Hanyar 3: Fitar da tarihin taɗi kuma ƙirƙirar sabuwar tattaunawa

Idan babu ɗayan hanyoyin biyu na sama da ke magance matsalar, zaku iya gwada fitar da tarihin taɗi kuma ku ci gaba da ƙirƙirar ku a cikin sabon tattaunawa.

Takamaiman matakan sune kamar haka:

  1. Export tarihin taɗi: Shigar da shafin saiti na ChatGPT, nemo zaɓin "Sakon Data", sannan danna maɓallin "Export" don zazzage bayanan taɗi na gida.
  2. Bude tarihin taɗi: Bayan an gama zazzagewa, cire zip ɗin fayil ɗin, nemo fayil mai suna "chat.html", sannan ka buɗe shi da mai lilo. Za ku ga cikakken tarihin hiranku.
  3. Kwafi da liƙa cikin sabuwar tattaunawa: Yi amfani da Ctrl+F don nemo tattaunawar da kuke son ci gaba da kwafa ta cikin sabuwar taga tattaunawa ta ChatGPT.

Hanyar 4: Gajarta tsawon tattaunawar

Ka tuna abin da muka ambata a baya?

Tarihin hira mai tsawo yana ɗaya daga cikin manyan laifukan "kurakurai na hanyar sadarwa".

Don haka, don guje wa fuskantar wannan matsala kuma, ana ba da shawarar cewa ku tsaftace tarihin hira akai-akai ko raba dogon tattaunawa zuwa gajerun tattaunawa masu yawa.

Wannan kamar rubuta novel ne maimakon rubuta shi a matsayin littafi mai kauri, yana da kyau a raba shi zuwa babi, wanda ya fi sauƙin karantawa da sauƙin adanawa.

总结

ChatGPT kayan aiki ne mai ƙarfi na AI, amma ba cikakke ba ne.

Lokacin da kuka ci karo da "Kuskuren Sadarwar Yanar Gizo" da sauri, kada ku firgita kuma gwada hanyoyin da ke sama don magance matsalar.

Idan kun yi rajistar OpenAI a babban yankin China, da sauri"OpenAI's services are not available in your country."▼

Idan ka zaɓi lambar wayar hannu ta China don yin rajistar openAI, za a sa ka "OpenAI 2rd

Saboda abubuwan ci gaba suna buƙatar masu amfani su haɓaka zuwa ChatGPT Plus don amfani,A cikin ƙasashen da basa goyan bayan OpenAI, yana da wuya a buɗe ChatGPT Plus, kuma kuna buƙatar magance matsaloli masu rikitarwa kamar katunan kuɗi na waje na waje ...

Anan mun gabatar muku da gidan yanar gizo mai araha mai araha wanda ke ba da asusun hayar ChatGPT Plus.

Da fatan za a danna adireshin mahaɗin da ke ƙasa don yin rajista don Ofishin Bidiyo na Galaxy▼

Danna hanyar haɗin da ke ƙasa don duba jagorar rajista na Ofishin Bidiyo na Galaxy dalla-dalla ▼

Tukwici:

  • Adireshin IP a Rasha, China, Hong Kong, da Macau ba za su iya yin rajista don asusun OpenAI ba. Ana ba da shawarar yin rajista tare da wani adireshin IP.

comments

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana amfani da filayen da ake buƙata * Alamar

Gungura zuwa top