Yadda ake yin dogon hoto na WeChat?Kalmomin Kwamfuta zuwa Hoton Sina Long Weibo Generation Tool

Akwai kayan aikin yin dogon taswirorin Weibo da yawa akan Intanet.

Wasu dogayen hotuna da wasu kayan aikin microblogging suka haifar, yawanci tare da abun ciki maras so ko "alamomin ruwa".

Mai zuwa shine yadda ake amfani da Word don ƙirƙirar tsattsauran nau'in dogayen hotuna na Weibo (WeChat dogayen hotuna da rubutu).

Kayan aikin shiri

  • Word (Sigar 2013 a matsayin misali)

Hanyar aiki/mataki

mataki 1:Buɗe Kalma, kuma ƙirƙirar sabon takarda

  • Da farko zaži "Takardu mara kyau" don ƙirƙirar samfurin Weibo mai tsawo▼

Yadda ake yin dogon hoto na WeChat?Kalmomin Kwamfuta zuwa Hoton Sina Long Weibo Generation Tool

mataki 2:Danna Layin Shafi, danna Margins, kuma zaɓi Margins Custom ▼

Danna Layout Page, danna Margins, sannan ka zaba Sheet Margins na Custom 2

 

mataki 3:saita margin shafi

  • Saita ƙaramin ƙima don Sama, ƙasa, Hagu da Dama.
  • An ba da shawarar kada ya wuce 0.5 cm, saita sama da ƙasa 0.45 cm, game da 0.3 cm hagu da dama ▼

Kalma tana yin dogon hoton Weibo kuma ta saita gefen hoto na uku

  • Matsakaicin takarda shine "Portrait" ta tsohuwa, babu buƙatar canza ▲

mataki 4:Canja zuwa shafin "Takarda",

Saita girman takarda: "Girman takarda" shine "Girman Custom", zaɓi faɗin 12cm (gaba ɗaya faɗin Weibo yana kusan 12cm), kuma ana iya saita tsayin (tsawon tsayin hotuna na Weibo ya bambanta) ▼

Saita girman takarda: "Girman takarda" shine "Girman Custom", zaɓi faɗin 12cm (gaba ɗaya faɗin Weibo yana kusan 12cm), kuma ana iya saita tsayin (tsawon tsayin hoton Weibo ya bambanta) takarda na 4

Mataki 5: Canja zuwa "Layout" tab

Saita gefe tsakanin mai kai da ƙafa, saita shi zuwa 0 anan, kammala saitin shafin kuma danna "Ok" ▼

Kalma ta saita gefe tsakanin kai da ƙafa, saita shi zuwa 0 anan, kammala saitin shafin kuma danna "Ok" Sheet 5

mataki 6:ajiye azaman samfuri

Danna Ajiye → Kwamfuta → Binciko → C: \ Users \ fly \ Takardu \ Samfuran Ofishin Custom ▼

Kalma Danna "Ajiye" → "Computer" → "Bincike" → "C:\Users\fly Takardu \ Custom Office Samfura" Sheet 6

  • (Fly shine sunan mai amfani na yanzu, samfurin Win8 muhalli na Office. Sauran nau'ikan sun yi kama da [akwai nau'in hanyar samfurin mai amfani da Office C:\Documents and Settings\<username>\Application DataMicrosoftTemplates), sannan Sunan fayil ɗin samfuri Ana iya kiransa "Long Weibo Template"]))
  • Zaɓi "Tsarin Kalma" azaman nau'in adanawa kuma danna "Ajiye".

mataki 7:Bayan rufe Kalma, buɗe Kalma

  • Danna "Sabo" kuma zaɓi "Personal"
  • (Wasu nau'ikan Kalmomi na iya bambanta, kawai zaɓi Sabo daga Samfura)
  • Danna "Long Weibo Template" don buɗewa da ci gaba da gyara ▼

Bayan rufe Word, bude Word sheet 7

mataki 8:Bayan gyara, kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa, girman shafin ko ƙasa da shafi ɗaya yana buƙatar daidaitawa zuwa tsayin shafin ▼

Girman shafi ko ƙasa da shafi ɗaya yana buƙatar daidaita tsayin takardar shafi na 8

shafi na 9:Daidaita tsayin shafi

Danna shafin Layout ɗin Shafi, sannan danna Girman Takarda, zaɓi Girman Custom ▼

Kalma daidaita takardar tsayin shafi 9

A cikin akwatin maganganu "Page Setup", saita tsawo zuwa tsayin da ya dace, sannan a ƙarshe danna Ok ▲

  • (Idan bai dace ba, maimaita daidaitawa)

shafi na 10:Computer Word yana haifar da dogayen hotuna na Weibo

Yi amfani da gajeriyar hanyar Ctrl + A don zaɓar duk (ba shakka za ku iya zaɓar duk da hannu).

Sa'an nan, yi amfani da gajeriyar hanyar Ctrl + X don yanke (ko danna-dama Yanke, ko danna Home tab Yanke gunkin a kan kayan aiki).

Sannan, danna Home tab a ƙarƙashin Manna kuma zaɓi Manna Special ▼

Hoto na 10 na dogon microblog wanda kalmar kwamfuta ta haifar

 

shafi na 11:A cikin akwatin maganganu na Manna na musamman, zaɓi hoton (ingantattun metafile) sannan danna Ok ▼

Kalma A cikin akwatin maganganu na Manna na musamman, zaɓi hoton (ingantattun metafile) kuma danna "Ok" Sheet 11

  • Yanzu, a cikin daftarin aiki, an riga an sami dogon hoton Weibo.

shafi na 12:Kawai danna hoton da ke ƙasa, sannan danna-dama kuma "save azaman hoto".

Kalma tana haifar da dogon bulogi mai tsawo, danna dama "ajiye azaman hoto" 12th

shafi na 13:Zaɓi wurin ajiyewa kuma saita sunan fayil da aka ajiye

(A nan na sanya mata suna "kalmar dogon microblog"), zaɓi nau'in adanawa (ta tsohuwa, zaku iya zaɓar "Portable Network Graphics"), sannan danna "Ajiye" ▼

Kalma tana haifar da dogon microblog, ta zaɓi wurin ajiyewa, kuma ta saita sunan fayil ɗin da aka ajiye No. 13

shafi na 14:Za mu samar da dogon hoton tweet, yanzu lokaci ya yi da za a raba tweet.

  • Mai zuwa yana nuna tasirin rabawa akan Sina Weibo (rubutun da ke cikin hoton ya ƙunshi mahimman bayanai, waɗanda aka cire) ▼

Ƙirƙiri dogon hoton Weibo kuma raba shi akan Weibo No. 14

comments

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana amfani da filayen da ake buƙata * Alamar

Gungura zuwa top